Diễn đàn Game hân hạnh chào các bạn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn Game hân hạnh chào các bạn

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Latest topics
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
Affiliates

Hack dis fifa 1081 (new) Phần mềm này mình lấy được trên diễn đàn FIFA ONLINE của Hàn Quốc. Mình ở ông anh bên đó, nay chia sẻ cho anh em dùng. Với phần mềm này, bạn có thể làm mất kết nối người chơi khác ở chế độ đá Worldtour và thách đấu. Phần mềm này

Go down 
Tác giảThông điệp
hethong4
NewBie
NewBie

Nghề Nghiệp : sad
Điểm Tích Trữ : 69
Số Tiền : 0

Hack dis fifa 1081 (new) Phần mềm này mình lấy được trên diễn đàn FIFA ONLINE của Hàn Quốc. Mình ở ông anh bên đó, nay chia sẻ cho anh em dùng.  Với phần mềm này, bạn có thể làm mất kết nối người chơi khác ở chế độ đá Worldtour và thách đấu.  Phần mềm này Empty
Bài gửiTiêu đề: Hack dis fifa 1081 (new) Phần mềm này mình lấy được trên diễn đàn FIFA ONLINE của Hàn Quốc. Mình ở ông anh bên đó, nay chia sẻ cho anh em dùng. Với phần mềm này, bạn có thể làm mất kết nối người chơi khác ở chế độ đá Worldtour và thách đấu. Phần mềm này   Hack dis fifa 1081 (new) Phần mềm này mình lấy được trên diễn đàn FIFA ONLINE của Hàn Quốc. Mình ở ông anh bên đó, nay chia sẻ cho anh em dùng.  Với phần mềm này, bạn có thể làm mất kết nối người chơi khác ở chế độ đá Worldtour và thách đấu.  Phần mềm này EmptySat Oct 20 2012, 08:07

Hack dis fifa 1081 (new)
Phần mềm này mình lấy được trên diễn đàn FIFA ONLINE của Hàn Quốc. Mình ở ông anh bên đó, nay chia sẻ cho anh em dùng.

Với phần mềm này, bạn có thể làm mất kết nối người chơi khác ở chế độ đá Worldtour và thách đấu.

Phần mềm này tương đối dễ sử dụng, mình sẽ hướng dẫn ở dưới.

DOWLOAD Phần Mềm Hỗ Trợ
Lưu ý: Không khuyến khích sử dụng phần mềm này để hack,
Hack dis fifa 1081 (new) Phần mềm này mình lấy được trên diễn đàn FIFA ONLINE của Hàn Quốc. Mình ở ông anh bên đó, nay chia sẻ cho anh em dùng.  Với phần mềm này, bạn có thể làm mất kết nối người chơi khác ở chế độ đá Worldtour và thách đấu.  Phần mềm này 201103091002170

http://www.mediafire.com/?kdrw7yrsc032e5d

Hack dis fifa 1081 (new) Phần mềm này mình lấy được trên diễn đàn FIFA ONLINE của Hàn Quốc. Mình ở ông anh bên đó, nay chia sẻ cho anh em dùng.  Với phần mềm này, bạn có thể làm mất kết nối người chơi khác ở chế độ đá Worldtour và thách đấu.  Phần mềm này 1326872999_untitled

Hướng dẫn sử dụng phần mềm:

- Vào trận đấu nhấn F9 để bắt đầu hack. Sau khi bạn giữ được bóng ấn ESC 2 - 3 lần, lúc này 2 đội sẽ đứng máy. Đợi 30s sẽ hiện lên " Mất kết nối ....." (Đối thủ của bạn sẽ bị disconect do xung đột địa chỉ IP). Sau đó bạn ấn F10 để đá với COM nên đá chế độ thách đấu LP 18000 LP và Worldtour. Danh hiệu quý ngài Worldtour, nhẫn vàng.... dễ như trở bàn tay.

Hack dis fifa 1081 (new) Phần mềm này mình lấy được trên diễn đàn FIFA ONLINE của Hàn Quốc. Mình ở ông anh bên đó, nay chia sẻ cho anh em dùng. Với phần mềm này, bạn có thể làm mất kết nối người chơi khác ở chế độ đá Worldtour và thách đấu. Phần mềm này
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hack dis fifa 1081 (new) Phần mềm này mình lấy được trên diễn đàn FIFA ONLINE của Hàn Quốc. Mình ở ông anh bên đó, nay chia sẻ cho anh em dùng. Với phần mềm này, bạn có thể làm mất kết nối người chơi khác ở chế độ đá Worldtour và thách đấu. Phần mềm này
» Auto Hunt Cầu Thủ FIFA Mới Nhất Phiên bản auto hunting mới nhất hiện nay.Được cập nhật cùng thời điểm với bản Update fifa 1087 Bản auto hunting này có đặc tính là sử dụng được trên mọi loại máy,mọi hệ điều hành,dễ cài đặt, dễ sử dụng,không bị giật khi sử
» Auto Hunt Cầu Thủ FIFA Mới Nhất Phiên bản auto hunting mới nhất hiện nay.Được cập nhật cùng thời điểm với bản Update fifa 1087 Bản auto hunting này có đặc tính là sử dụng được trên mọi loại máy,mọi hệ điều hành,dễ cài đặt, dễ sử dụng,không bị giật khi sử
» Hack CF bv víp làm tăng bv lên tiếp yahoo khachhanglathuongde_go@yahoo.com Đây là phiên bản trải nghiệm nhiều lần trong thế giới game đôt kích có cấp cao sẽ hack được súng mà mình thích nhất vd nhưng nick mình có 7 cây báu vật trên lên mới hack được full
» Auto hack điểm World Tour trong FiFa Online 2 +Tự Đá_x5 Kinh Nghiệm